ABEID AMANI KARUME SECONDARY SCHOOL

ABEID AMANI KARUME SECONDARY SCHOOL
Kwa Elimu Bora

Kusoma ni kupambana

KARIBU AAK

26 Miaka ya Elimu
100% Kujitolea
2 Video za Shule
Kuhusu Sisi

Karibu ABEID AMANI KARUME SECONDARY SCHOOL

Tunajenga mazingira bora ya kujifunza, kukuza vipaji na kuandaa wanafunzi kwa maisha yenye mafanikio.

Utambulisho wa Shule

KARIBU AAK
Historia

Historia ya Shule

Fahamu safari ya shule yetu, maendeleo yake na hatua mbalimbali ilizopitia.

h
Mwelekeo Wetu

Dira, Dhamira na Malengo

Misingi inayotuongoza katika kutoa elimu bora na kujenga kizazi chenye maarifa na maadili.

Dhamira (Mission)

Kutoa elimu bora inayokuza uwezo wa kitaaluma, maadili mema, nidhamu, uwajibikaji na uzalendo kwa wanafunzi, ili kuwaandaa kuwa raia wenye maarifa, ujuzi na tabia njema kwa maendeleo ya jamii na taifa

Dira (Vision)

Kuhakikisha kuwa skuli bora kitaaluma na kimaadili

Malengo Yetu

Kujenga na kuendeleza ubora wa kitaaluma na kimaadili kwa kutoa elimu bora,
kuimarisha nidhamu na uwajibikaji, kukuza vipaji na ubunifu wa wanafunzi,
kuboresha mazingira ya ufundishaji na ujifunzaji, pamoja na kuhamasisha matumizi ya sayansi na teknolojia ili kuandaa wanafunzi wenye maarifa, ujuzi, maadili mema na uwezo wa kuchangia maendeleo ya jamii na taifa.

Maadili

Maadili ya Shule

Kanuni na misingi inayotuongoza katika malezi, elimu na huduma.

Tunathamini

b
Uongozi wa Shule

Ujumbe wa Mkuu wa Shule

AA

Karibu ABEID AMANI KARUME SECONDARY SCHOOL

Mkuu wa Shule
kusoma ni kupambana
Matukio ya Shule

Video za Shule

Tazama video mbalimbali zinazohusu shule yetu, shughuli, wanafunzi, walimu na matukio mbalimbali.

hi

home

26 Sep 2026 YouTube

KARANI

26 Sep 2026 YouTube